ANITHA ANDREA,
S.L.P 100,

DAR

10/08/2017

KATIBU MKUU,
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA,
S. L. P. 10,

40479 DODOMIA.

YAH: OMBI LA NAFASI YA KAZI UALIMU (SHAHADA SOMO LA HISABATI)

Tafadhari rejea kichwa cha barua hapo juu, Mimi Anitha Andrea Nimehitimu masomo yangu
va Shahada Ya Kwanza Ya Ualimu Kwa Somo la Hisabati katika Chuo Kikuu Iringa mwaka
2016, kwa mujibu wa tangazo lililotolewa na Wizara Ya Elimu Tarehe 09/ 08/2017 ninapenda
kuomba nafasi hiyo ya kazi katika Somo la Hisabati, kwani nina uwezo wa kufundisha somo
hilo, katika barua hi1 nimeambatanisha vivuli vya vyeti vyangu vya masomo.

Natumai ombi langu litakubaliwa

Wako Katika kulijenga Taifa|

ANITHA ANDREA




